ภาพอาจารย์ ดร.พิชญ์นิตา สองสนู (ซ้าย) มอบหนังสือ โดยมีมาโนช ผาทำ (ขวา) บรรณารักษ์ หน่วยพัฒนาทรัพยากร เป็นผู้รับมอบ January 30, 2024 450 × 600 16 ม.ค. 2567 ได้รับมอบหนังสือ จากอาจารย์ ดร.พิชญ์นิตา สองสนู ภาพอาจารย์ ดร.พิชญ์นิตา สองสนู (ซ้าย) มอบหนังสือ โดยมีมาโนช ผาทำ (ขวา) บรรณารักษ์ หน่วยพัฒนาทรัพยากร เป็นผู้รับมอบ ภาพอาจารย์ ดร.พิชญ์นิตา สองสนู (ซ้าย) มอบหนังสือ โดยมีมาโนช ผาทำ (ขวา) บรรณารักษ์ หน่วยพัฒนาทรัพยากร เป็นผู้รับมอบ