ภาพคุณอรรณพ ป้องกัน (ซ้าย) มอบบอร์ดเกม โดยมีนายสุพล สาวินัย (ขวา) นักเอกสารสนเทศชำนาญการพิเศษ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่าย ฝ่ายห้องสมุดวิทยาเขตบางนา เป็นผู้รับมอบ
ภาพคุณอรรณพ ป้องกัน (ซ้าย) มอบบอร์ดเกม โดยมีนายสุพล สาวินัย (ขวา) นักเอกสารสนเทศชำนาญการพิเศษ รักษาการในตำแหน่งหัวหน้าฝ่าย ฝ่ายห้องสมุดวิทยาเขตบางนา เป็นผู้รับมอบ