ต้องการสำเนาวิทยานิพนธ์จากต่างมหาวิทยาลัยครับ

เริ่มโดย bluesprince, มกราคม 12, 2009, 04:16:09 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ถ้าผมต้องการสำเนาวิทยานิพนธ์ฉบับนี้จากหอสมุดกลางมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ประเสริฐ อรทัย
ชื่อเรื่อง การศึกษาสภาพปัญหาและความต้องการ ด้านการเรียนการสอนวิทยาศาสตร์ของครูผู้สอนในระดับประถมศึกษา กลุ่มโรงเรียนบุ่งแก้วสำนักงานการประถมศึกษา อำเภอโนนสะอาด จังหวัดอุดรธานี
ปี 2546
วพ LB ป422ว
ขอบคุณครับ

สวัสดีปีใหม่ค่ะ
            วิทยานิพนธ์ของ ประเสริฐ อรทัย ชื่อเรื่อง การศึกษาสภาพปัญหาและความต้องการ ด้านการเรียนการสอนวิทยาศาสตร์ของครูผู้สอนในระดับประถมศึกษา กลุ่มโรงเรียนบุ่งแก้วสำนักงานการประถมศึกษา อำเภอโนนสะอาด จังหวัดอุดรธานี
ปี 2546  เป็นวิทยานิพนธ์ของนักศึกษามหาวิทยาลัยขอนแก่น สามารถสืบค้น ข้อมูลฉบบับเต็มได้ที่ http://www.lib.ru.ac.th/ ในส่วนของ Reference Database เลือกที่  ฐานข้อมูล Digital Collection 1, 2, 3
ได้สืบค้นและทำการ Save ข้อมูลฉบับเต็มมาให้ค่ะ กรุณาดูที่ ไฟล์ (ต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถอ่านไฟล์ที่แนบได้ได้)

หวังว่าข้อมูลที่ส่งมาให้คงถูกใจ ขอให้โชดดี ค่ะ
                                                     อโณชา

ขอบคูณมากๆเลยครับ ที่ช่วยครับ พอดีผมดึงข้อมูลมาไม่ได้น่ะครับนึกว่าต้องกลับเข้ารามเสียแล้ว