ห้องสมุดมีบริการ ถ่ายเอกสารโดยไม่ต้องยืมหนังสือออกนอกห้องสมุดมั้ยคะ

เริ่มโดย ชุติมา บังเกิดสุข, มีนาคม 30, 2021, 07:06:57 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ห้องสมุดมีบริการ ถ่ายเอกสารโดยไม่ต้องยืมหนังสือออกนอกห้องสมุดมั้ยคะ ถ้ามีราคาประมาณเท่าไหร่คะ

เรียน คุณชุติมา

สำนักหอสมุดกลางอยู่ในระหว่างดำเนินการจัดหาร้านค้าเพื่อให้บริการถ่ายเอกสารที่ห้องสมุด
หากนักศึกษาต้องการใช้หนังสือ สามารถยืมหนังสือไปถ่ายได้ที่คณะมนุษยศาสตร์ และคณะนิติศาสตร์ได้ค่ะ ราคาค่าถ่ายเอกสารหน้าละ 0.50 บาท ค่ะ หากถ่ายเอกสารเป็นจำนวนมากราคาก็ลดลงไปอีกค่ะ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวก

วัชราภรณ์