ถ้าสมัครลงทะเบียนขอใช้ Proxy Server แล้ว สามารถเข้าไปดู ABI/Inform ได้หรือไม่

เริ่มโดย niwatler, กุมภาพันธ์ 28, 2008, 06:14:58 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ตามหัวข้อครับ ถ้าสมัครลงทะเบียนขอใช้ Proxy Server แล้ว สามารถเข้าไปดู ABI/Inform ได้หรือไม่ครับ
ถ้าไม่ได้ต้องทำยังไงบ้างครับ เพราะต้องเข้าไปเอาข้อมูลมาทำรายงานครับ
ขอบคุณครับ
นิวัฒน์

สามารถเข้าใช้และอ่านข้อมูลในฐานข้อมูลต่างๆที่ห้องสมุดมีให้บริการ เหมือนไปใช้บริการที่ห้องสมุด ก่อนเข้าใช้ฐานข้อมูล คุณต้องอ่านรายละเอียดการเข้าใช้ฐานข้อมูลก่อน อ่านได้ที่ในส่วนของ แบบฟอร์มลงทะเบียน อยู่หน้าต่างที่คุณลงทะเบียนขอใช้Proxy Server ให้คลิกอ่าน  วิธี Setup ใช้งาน Proxy Server สำหรับโปรแกรม Internet Explorer และทำตามขั้นตอนที่แจ้งไว้ เพื่อให้เป็นไปตามข้อตกลงการเข้าใช้ฐานข้อมูลที่ห้องสมุดมีบริการ หากมีข้อสงสัย ติดต่อ 02-3108635