สอบถามเรื่องสถานะสมาชิกห้องสมุด

เริ่มโดย PONLAPAT, กันยายน 01, 2021, 09:47:50 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

สวัสดีครับ
ตอนนี้ผมเป็นสมาชิกห้องสมุดในสถานะนักศึกษาปริญญาตรี คณะรัฐศาสตร์ และกำลังมีหนังสือที่ยืมอยู่ 5 เล่ม
และขณะนี้ผมก็เป็นนักศึกษาปริญญาโท คณะมนุษยศาสตร์ มีใบเสร็จลงทะเบียน แต่ยังไม่ได้บัตรนักศึกษา
ผมรบกวนสอบถามว่า ผมสามารถเปลี่ยนสถานะของสมาชิกได้ในช่วงนี้ไหมครับ และหากเปลี่ยนต้องทำอย่างไรในช่วงห้องสมุดปิดทำการ

ขอบคุณครับ

เรียน คุณ PONLAPAT
      เปลี่ยนได้ค่ะ รบกวนส่งภาพบัตรประจำตัวนักศึกษาปริญญาตรี, ภาพสำเนาบัตรลงทะเบียนปริญญาโท, ที่อยู่ และเบอร์โทรศัพท์ มาทางอีเมล Wararattangcharoen@gmail.com​ และสำหรับหนังสือที่ยืมตอนใช้บัตรปริญญาตรี จะเปลี่ยนสิทธิ์การยืมเป็นของปริญญาโทนะคะ ขอบคุณค่ะ

ธัญญสุดา

ผมส่งอีเมล์และไฟล์แนบไปแล้วครับตั้งแต่เมื่อ 8 ก.ย.