สอบถามเรื่องสารนิพนธ์

เริ่มโดย wiat1976, มกราคม 20, 2023, 08:03:49 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ไม่ทราบว่าทางห้องสมุดกลาง มีสารนิพนธ์ของคณะนิติศาสตร์ ช่วงปี 2557-2558 ไหมครับ

เรียน คุณ wiat1976
  สำนักหอสมุดกลางมีให้บริการ ณ ชั้น 1 อาคาร 3 ค่ะ แต่มีจำนวนน้อย เนื่องจากสารนิพนธ์ของคณะนิติศาสตร์ส่วนใหญ่จะจัดให้บริการไว้ที่ห้องสมุดคณะฯ แนะนำให้นักศึกษาติดต่อที่ห้องสมุดคณะนิติศาสตร์ ณ ชั้น 4 คณะนิติศาสตร์ (ตึกใหม่) มหาวิทยาลัยรามคำแหง หรือสอบถามเพิ่มเติมทาง Line บัญชีทางการของคณะนิติศาสตร์ ม.รามคำแหง : @rulaw (มี @) ขอบคุณค่ะ

ธัญญสุดา