ประชาชนทั่วไปสามารถสมัครสมาชิกได้หรือไม่
Ask a Librarian : บรรณารักษ์จะค้นหาคำตอบ และตอบคำถามในกระทู้ของท่านภายใน 48 ชั่วโมง
     หมายเลขโทรศัพท์ : 0-2310-8646 และ 0-2310-8648
     e-Mail : ref@rumail.ru.ac.th

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาชนทั่วไปสามารถสมัครสมาชิกได้หรือไม่  (อ่าน 15463 ครั้ง)

poppular

• บุคคลทั่วไป

อยากทราบว่าประชาชนทั่วไปที่อยู่ต่างจังหวัด

สามารถสมัครสมาชิกเพื่อยืมหนังสือในห้องสมุดได้หรือไม่ค่ะ

ถ้าสมัครได้ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ

ต้องการที่จะยืมหนังสือเพื่อต้องการทำวิทยานิพนธ์

จาก พร นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยอุบลราชธานีคะ

ช่วยตอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

anocha

• บุคคลทั่วไป
Re: ประชาชนทั่วไปสามารถสมัครสมาชิกได้หรือไม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 03:41:25 PM »
           ตามระเบียบของสำนักหอสมุดกลาง ม.ร. ยังไม่รับบุคคลทั่วไปเข้าเป็นสมัครสมาชิก ให้คุณติดต่อกับบรรณารักษ์ห้องสมุดมหาวิทยาลัยอุบลราชธานี เพื่อใช้บริการระหว่างห้องสมุด