microfilm&microfiche

เริ่มโดย cybertangmo, เมษายน 03, 2008, 11:45:26 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

เรียน อาจารย์บรรณารักษ์ค่ะ

ขอเรียนถามดังนี้นะคะ คือว่ามี ไมโครฟิลม์ กับ ไมโครฟิช อยู่ ไม่ทราบว่า ทางห้องสมุดรามฯ มีบริการอ่านฟิลม์มั๊ยคะ  แล้วถ้ามี นศ สามารถปริ๊นท์ออกมาได้มั๊ยคะ แผ่นละเท่าไหร่ (ที่ห้องสมุดของ สวช คิดหน้าละ 4 บาทค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

ไมโครฟิลม์ กับ ไมโครฟิช ที่คุณมีอยู่ไม่สามารถนำไปเข้าเครื่องอ่านหรือ Print ที่ห้องสมุดได้ ต้องอ่านหรือ Print ไมโครฟิลม์ กับ ไมโครฟิช ที่ห้องสมุดจัดไว้บริการเท่านั้น
ที่ชั้น 4 อาคาร 3  สำนักหอสมุกลาง มร.
หากเป็นบุคคลภายนอกต้องเสียค่าธรรมเนียมเข้าใช้ 20 บาท

อัตราค่าบริการ Print   
นักศึกษาและบุคลากรในมหาวิทยาลัยรามคำแหง   กระดาษ     A4   ราคา   3  บาท
                                                                           “          A3      “      5  บาท

บุคคลภายนอก       กระดาษ     A4   ราคา   5  บาท
                                                                             “         A3      “    10  บาท