วารสารบัณฑิตวิทยาลัย

เริ่มโดย KanyaSara, กันยายน 28, 2015, 11:33:09 AM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

วารสารบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยรามคำแหง ปีที่ 5 ฉบับพิเศษ ง เดือนตุลาคม - ธันวาคม 2558
มีให้ยืมหรือยังคะ หรือสามารถ Download ได้หรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ

วารสารบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยรามคำแหง ตีพิมพ์ออกเป็น ราย 6 เดือน
        วารสารเล่มปัจจุบันที่ห้องสมุดมีให้บริการ คือ ปีที่ 4 ฉบับที่ 2 กรกฎาคม – ธันวาคม 2557

ได้สอบถาม บัณฑิตวิทยาลัย  แจ้งให้ทราบว่า
   วารสารบัณฑิตวิทยาลัย ปีที่ 5 ฉบับที่ 1 กำลังดำเนินการจัดพิมพ์อยู่ค่ะ
        วารสารบัณฑิตวิทยาลัย มหาวิทยาลัยรามคำแหง ไม่มีให้ Download  สามารถอ่านได้จากตัวเล่มเท่านั้นค่ะ