งานวิจัย ม.รามคำแหง บางเล่มทำไหมหาข้อมูลไม่เจอ

เริ่มโดย pom007, ธันวาคม 26, 2017, 07:18:53 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ตัวเล่มหนังสือนะมี แต่ไฟล์งานเข้าไปค้นหาใน "ThaiLis" ไม่เจอ
ผมก็พยายามใส่คีย์ ใส่เรื่อง ผู้แต่ง จนครบ ทำกี่รอบๆ ก็ยังหาไม่เจอ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เรียน คุณ pom007

ในการสืบค้นข้อมูลใน ThaiLIS ผู้ใช้จำเป็นต้องตรวจสอบตัวสะกดและการเว้นวรรคตอนในการสืบค้นให้ถูกต้อง และใช้การกำหนดเขตข้อมูลและตัวกำหนดคำค้นเพื่อช่วยให้การสืบค้นรวดเร็วขึ้น

หากยังไม่พบสามารถแจ้งรายละเอียดเกี่ยวกับวิทยานิพนธ์/บทความที่ท่านกำลังค้นหา แล้วบรรณารักษ์จะช่วยสืบค้นเพิ่มเติมให้ค่ะ