สอบถามเรื่องการยืมวัสดุไม่ตีพิมพ์ครับ

เริ่มโดย vesinah, ตุลาคม 07, 2010, 04:57:09 AM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

คือ อยากจะยืม DVD ในหมวดวัสดุไม่ตีพิมพ์ หอสมุดกลาง

อยากทราบว่าการยืมนี่ทำได้ยังไงครับ

หรือเฉพาะกับบริการ copy เท่านั้น

แล้วประเภทวัสดุที่เป็นแผ่น DVD คิดค่าบริการต่อแผ่นเท่าไหร่ครับ

สามารถนำแผ่น DVD ไปเองได้หรือไม่

อยากทราบข้อมูลก่อนเดินทางไปครับ

ขอบคุณครับ

สื่อเสริมการศึกษา ในฝ่ายวัสดุไม่ตีพิมพ์ให้บริการยืมใช้ภายในสำนักหอสมุดกลางเท่านั้น และไม่สามารถทำสำเนาได้