สอบถามเรื่อง OSS (Open Source Software: OSS) ค่ะ

เริ่มโดย PARN, พฤศจิกายน 14, 2009, 10:36:19 AM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

สวัสดีค่ะ

หนูอยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับการนำเอาโปรแกรมรหัสเปิด (Open Source Software: OSS) มาประยุกต์ใช้ในการทำงานค่ะ

รวมทั้งสิ่งที่ควรคำนึงในการนำ OSS มาประยุกต์ใช้

ข้อจำกัดในการใช้งาน OSS ทั้งในส่วนของผู้ใช้บริการและผู้ปฏิบัติการ

การนำ OSS มาประยุกต์ใช้กับห้องสมุดและงานของห้องสมุด

และโอกาสการพัฒนาของ OSS  ในอนาคตอย่างละเอียดค่ะ

ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงนะคะ

สวัสดีค่ะ
     ได้ส่งข้อมูลมาให้ศึกษา ดูที่ไฟล์ที่แนบมาให้และดูที่ e-mail ด้วย (ไม่สามาส่งทางนี้)
หากมีข้อมูลเพิ่มเติมจะส่งมาให้อีกคะ

มีข้อมูลเพิ่มเติม

เพิ่มเติม