ขอโทษครับ คืนหนังสือแล้ว แต่ชือหนังสือยังค้างปรากฏอยู่ ว่ายังไม่ได้คืน

เริ่มโดย Singto, ตุลาคม 07, 2018, 09:03:28 AM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ขออภัยครับ เมื่อประมาณวันพุธที่แล้ว ผมได้ยืมหนังสือ ENG 3101 มาอ่าน แล้วได้นำไปส่งคืนและจ่ายค่าปรับไปแล้ว แต่ตอนนี้ ทางระบบยังแจ้งผมอยู่ว่า ยังไม่ได้คืน คือผมส่งคืนไปแล้วนะครับ

ขออภัยเป็นอย่างสูงครับ ผมเองที่อ่านและลืมไว้ที่ห้องสมุดจนลืมสนิท และได้ส่งคืนเรียบร้อยแล้วครับ จึงขออภัยด้วยครับ

เรียน คุณ Singto

ขอขอบพระคุณที่ส่งคืนหนังสือและแจ้งทางห้องสมุดอีกครั้งค่ะ :)