เพิ่งลงทะเบียนนักศึกษาใหม่ ยังไม่ได้บัตรนักศึกษา จะสมัครสมาชิกห้องสมุดได้ไหมครับ

เริ่มโดย ไพบูลย์ ตั้งถาวรธรรม, กรกฎาคม 03, 2018, 07:02:06 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

เพิ่งลงทะเบียนนักศึกษาใหม่ ยังไม่ได้บัตรนักศึกษา จะสมัครสมาชิกห้องสมุดได้ไหมครับ

สามารถสมัครสมาชิกได้ค่ะ ขอให้นักศึกษาเตรียมหลักฐานใบเสร็จการลงทะเบียนเรียนเทอมล่าสุด พร้อมบัตรประชาชนหรือบัตรที่ทางราชการออกให้ ติดต่อสมัครสมาชิกได้ที่ห้องสมุด บริเวณเคาเตอร์ยืม-คืน โดยแจ้งเจ้าหน้าที่ว่ายังไม่ได้บัตรนักศึกษาค่ะ