ประชาชนทั่วไปสามารถสมัครสมาชิกได้หรือไม่

เริ่มโดย ufaforwork3, กันยายน 04, 2017, 02:09:29 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

อยากทราบว่าประชาชนทั่วไปที่อยู่ต่างจังหวัด

สามารถสมัครสมาชิกเพื่อยืมหนังสือในห้องสมุดได้หรือไม่ค่ะ

ถ้าสมัครได้ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ

ต้องการที่จะยืมหนังสือเพื่อต้องการทำวิทยานิพนธ์

จาก พร นักศึกษาปริญญาโท มหาวิทยาลัยอุบลราชธานีคะ

ช่วยตอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

บุคคลภายนอกไม่สามารถสมัครสมาชิกเพื่อยืมหนังสือในห้องสมุดได้ค่ะ แต่สามารถเข้ามาอ่านหนังสือและใช้บริการบางส่วนของห้องสมุดได้โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ