ชอบมหาลัยนี้เพราะเป็นที่เปิดโอกาสให้หลายๆคน

เริ่มโดย ufaforwork2, มิถุนายน 29, 2017, 06:09:44 PM

« หน้าที่แล้ว - ต่อไป »

ผมเรียน ม.รามคำแหงเป็นมหาวิทยาลัยที่เปิดโอกาสแก่ทุกคน   
มหาวิทยาลัยรามคำแหงมีความหลากหลายทางสังคมอย่างยิ่ง เหนือมคำว่าหลากหลายกลายเป็นหนึ่ง
ถ้าคุณเข้ามาในรามคุณจะเสมืนได้ไปเที่ยวปักใต้ 5555เพราะมีเเต่คนใต้ส่วนมาก
ชื่อเทียรทรรศ์ จินไวย์ครับ เป็นสมาชิกใหม่ของบอร์ดนี้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยะนครับมีปัญหาหรือข้อสงสัยอะไรคงถามได้นะครับ

สำนักหอสมุดกลางหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะมีส่วนช่วยสนับสนุนการเรียน-การสอนของ อาจารย์, นักศึกษา, บุคลากรและบุคคลทั่วไป

หากมีข้อสงสัยหรือต้องการคำแนะนำเกี่ยวกับการสืบค้นข้อมูลหรือบริการต่างๆ ของห้องสมุด สามารถสอบถามผ่านทาง Ask a Librarian หรือติดต่อโดยตรงที่ห้องสมุดได้เลยค่ะ ทางเรายินดีให้บริการ  :)